Nenašel jsem vhodnější místo kam tohle zařadit. Máte někdo zkušenosti, popřípadě doporučili offline mapy Asie, konkrétně Thajska? Díky moc .

Jaké offline mapy Asie do telefonu?

Založil ve fóru Co se nevešlo

14 reakcí

Nenašel jsem vhodnější místo kam tohle zařadit. Máte někdo zkušenosti, popřípadě doporučili offline mapy Asie, konkrétně Thajska? Díky moc

0

Co google?
Myslím Google maps

Sent from my iPhone using Tapatalk

0 Citovat

doporucuju aplikaci: maps.me

0 Citovat

este nezabudat na Here WeGo.

0 Citovat

Taky doporucuji maps.me (plus pak mam vzdycky jeste stazeny i City maps 2 go)


Sent from my iPhone using Tapatalk

0 Citovat

Přesně tak, maps.me jsou super. Umožňují stáhnout i jednotlivé oblasti a navíc se v nich dá offline vyhledávat a plánovat trasu i pro pěší.

0 Citovat

Mě se osvědčila aplikace Triposo- jsou tam offline mapy, prehled hotelu, atrakci, pamatek, restauraci... Jasne, je to spis pruvodce, ale ty mapy maji vymakany smiley.

0 Citovat

Všem moc děkuju ! smiley maps.me mám, přijdou mi dobré. Ale stejně chci být online a pořídit si SIMku v Thajsku je easy a za rozumný peníz máte internetu až až smiley díky za tipy, určitě využiju

0 Citovat

Jako nejpodrobnější jsou zřejmě často aktualizované Openstreet mapy, které využívá offline aplikace OsmAnd.

0 Citovat

Není nad to se ztratit smiley případně papírovou mapu města, to jsou panečku potom průzkumné výpravy. Dnes s modrou tečkou, která ti dokonce ukáže i patro ve kterém stojíš, to už není ono...
Jinak za mě klasicky google maps nahrané do cache, případně pokud systém dovolí stáhnout offline.

0 Citovat

presne Dave, je to uz offtopic, ale zda sa mi, ze sa dnes uz ak nie je vylet naplanovany na minutu a presne vsetko zabookovane dopredu - ci uz listky na bus, trajekt, ubytko, tak pomaly tragedia. A kde nie je Uber tak koniec smiley

0 Citovat

citymaps2go

0 Citovat

Pouzivam uz spominane maps.me a heremaps. Teraz ale hladam nieco na Kambodzu a nie sa... vie niekto poradit konkrétne na tento štát? O to, že by sme sa potom prestali strácať strach nemám smiley

0 Citovat

[center][/center]Những năm cách đây ko lâu chúng tôi nắm bắt được thị trường TP.HCM đang sở hữu nhu cầu về thông cống cần công ty chuyên phân phối dịch vụ rút hầm cầu, nạo vét hố ga giá thấp , hut ham cau, thông tắc cầu cống nghẹt tphcm, bình dương, đồng nai được thành lập nhằm tần tiện thời gian, chi phí cho các hộ nhà, cơ quan, doanh nghiệp, các cơ sở sinh sản…khi gặp sự cố nghẹt cống.

Chúng tôi sản xuất nhà sản xuất thông cống nghẹt tại tphcm, bình dương, đồng nai nhằm cải thiện và khắc phục hầu hết sự cố cống nghẹt, hầm cầu mà nhà, doanh nghiệp Qúy quý khách đang gặp bắt buộc. Chúng tôi thi công nhanh, chất lượng, giá rẻ , bảo hành dài hạn, ko làm ô nhiễm, ko mùi hôi khó chịu tác động tới đời sống sinh hoạt cũng như sản xuất của Quý các bạn.
Thông cầu cống nghẹt tphcm, bình dương, đồng nai của chúng tôi - Sự chọn lọc đúng đắn
Do các nhu cầu rút hầm cầu, nạo vét hố ga, thông tắc cầu cống nghẹt tphcm, bình dương, đồng nai giá phải chăng , hut ham cau là nhà sản xuất ngày càng gia nâng cao công chúng tôi đã chú trọng đầu tư thêm máy móc chuyên dùng và tăng chất lượng dùng cho của công nhân. nhận ra đây là một trong các thị xã thuộc khu trọng tâm thị thành Hồ Chí Minh và sở hữu mật độ dân những hơi lớn 40.875 người/km² ...... Chính vì vậy buộc phải các nhà cung cấp về rút hầm cầu sẽ vô cùng lớn mạnh trong các năm tới đây.



Nguồn: http://ruthamcausach.com/thong-cong-nghet chuyên thông cống nghẹt, cầu cống nghẹt giá rẻ uy tín với mặt ngay tphcm- Hotline: 0945.120.565 - 0903.991.204

0 Citovat

keby ten vietnamec mal lepsie mapy, nemusel by liezt do kanalov smiley

0
14 reakcí